ผู้เขียน หัวข้อ: ไหนๆคุยเรื่องพ่อหลิวละเอาวัตถุมงคลของหลวงพ่อมาฝากครับ  (อ่าน 249 ครั้ง)

chaimarnya

• จริงใจ..จริงจัง...พร้อม..จัดหนัก
  • Administrator
  • Hero Member
  • มีคน Like 19
  • เป็นคนแท้ๆ...เล่นพระ..ก็ควรเล่น..พระแท้ๆ..
ลองดูกันครับว่ามีรุ่นไหนกันมั่งแต่ผมคิดว่ายังไม่ละเอียดเท่าไหร่นะครับน่าจะมีอีกเอาไว้ดูคร่าวๆก่อนละกัน...

chaimarnya

• จริงใจ..จริงจัง...พร้อม..จัดหนัก
  • Administrator
  • มีคน Like 19
  • เป็นคนแท้ๆ...เล่นพระ..ก็ควรเล่น..พระแท้ๆ..
ลองดูกันครับว่ามีรุ่นไหนกันมั่งแต่ผมคิดว่ายังไม่ละเอียดเท่าไหร่นะครับน่าจะมีอีกเอาไว้ดูคร่าวๆก่อนละกัน...

ต่อครับ.......พระท่านจะเห็นในเวปไม่กี่รุ่นอีกหลายรุ่นที่ไม่ค่อยออกมาให้เห็นไม่ใช่ว่าไม่มีใครเล่นนะครับกลับกัน..ไม่มีใครอยากเอาออกมาขาย..เท่านั้นแหละครับที่ผมรู้มาเต่ารุ่นต่างๆอยู่ในคอเจ้าของร้านเพชรร้านทองเยอะ..ยิ่งบนโบ๊เบ๊ด้วยอะนะมีแทบทุกร้านครับ..เจอที่ไหน..รีบคว้าไว้ก่อนนะท่านวัตถุมงคลของพ่อหลิวทุกรุ่น....เข้มขลัง..ยิ่งค้าขาย..เข้าหาผู้ใหญ่..หรือเรื่องแคล้วคลาด..ผมบอกได้เลยครับว่าไม่..ธรรมดา....

ขอให้โชคดีท่านที่ได้วัตคุมงคลของท่านมาบูชาแล้วนะครับ.....

chen

• มีคน Like 10
  • ไม่เชื่อจริงไม่เห็นจริง เชื่อจริงถึงได้เห็นของจริง
เยอะมากครับ ป๋าชัย ตาลายเลย อิอิ