ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงปู่หิน วัดหนองสนม รุ่นแรก  (อ่าน 292 ครั้ง)

MJ

• Newbie
  • *
  • มีคน Like 0
สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ช่วยติชมด้วยครับ

chaimarnya

• จริงใจ..จริงจัง...พร้อม..จัดหนัก
  • Administrator
  • Hero Member
  • มีคน Like 20
  • เป็นคนแท้ๆ...เล่นพระ..ก็ควรเล่น..พระแท้ๆ..
Re: หลวงปู่หิน วัดหนองสนม รุ่นแรก
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/10/2013, 03:37:25 PM »
สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ช่วยติชมด้วยครับ
รอท่านผู้รู้ครับท่าน....

chaimarnya

• จริงใจ..จริงจัง...พร้อม..จัดหนัก
  • Administrator
  • Hero Member
  • มีคน Like 20
  • เป็นคนแท้ๆ...เล่นพระ..ก็ควรเล่น..พระแท้ๆ..
Re: หลวงปู่หิน วัดหนองสนม รุ่นแรก
« ตอบ #2 เมื่อ: 12/10/2013, 07:58:43 PM »
พระหล่อถ่ายชัดๆ...ไม่เคยเห็นก็พิจจาราณาได้ครับท่าน